ఆంధ్రప్రదేశ్ లో 3 రకాల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో పోస్టుల ఖాళీలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.
UPHCs – HM&FW Department – ​​కర్నూల్/నంద్యాల జిల్లాలోని కొన్ని UPHCలలో ఖాళీగా ఉన్న కొన్ని పోస్టులను కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన భర్తీ చేయడం 8వ నోటిఫికేషన్‌లో వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూ – వివిధ కేటగిరీల పోస్టుల భర్తీకి అర్హులైన అభ్యర్థుల నుండి దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తున్నది.

»»అర్హతలు :


08.12.2023 నాడు 10.30 గంటల మధ్య O/o జిల్లా వైద్య మరియు ఆరోగ్య అధికారి, కర్నూలులో ఒరిజినల్ సర్టిఫికెట్లు/పత్రాలు మరియు వాటి యొక్క ఒక సెట్ జిరాక్స్ కాపీలతో నింపిన దరఖాస్తు ఫారమ్‌తో వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూకు హాజరు కాగలరు.
»»పోస్టుల ఖాళీలు :
11
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
ల్యాబ్ టెక్నీషియన్
స్టాఫ్ నర్స్
ఫార్మసిస్ట్
»»అర్హత :
పోస్టులను బట్టి విద్య అర్హతలు ఇచ్చారు. పూర్తి వివరాలు నోటిఫికేషన్ లో చూడగలరు.
»»వయస్సు :
42 సంవత్సరాల లోపు ఉండాలి.
»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
08.12.2023 నాడు 10.30 గంటల మధ్య O/o జిల్లా వైద్య మరియు ఆరోగ్య అధికారి, కర్నూలులో ఒరిజినల్ సర్టిఫికెట్లు/పత్రాలు మరియు వాటి యొక్క ఒక సెట్ జిరాక్స్ కాపీలతో నింపిన దరఖాస్తు ఫారమ్‌తో వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూకు హాజరు కాగలరు.You may also like...