ఆంధ్రప్రదేశ్ అగ్రికల్చర్ ఎకనామిక్స్ డిపార్ట్మెంట్ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల

ఆంధ్రప్రదేశ్ అగ్రికల్చర్ ఎకనామిక్స్ డిపార్ట్మెంట్ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా టీచింగ్ అసోసియేట్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.
04-12-2023న ఉదయం 11:00 గంటలకు తిరుపతిలోని వ్యవసాయ కళాశాల, SV వ్యవసాయ కళాశాల, తిరుపతిలో పూర్తి సమయం కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన తిరుపతిలోని SV అగ్రికల్చరల్ కాలేజీ, వ్యవసాయ ఆర్థిక శాస్త్ర విభాగంలో టీచింగ్ అసోసియేట్ (1 నెం.) కోసం వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూ.


»»పోస్టుల వివరాలు :
01
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
టీచింగ్ అసోసియేట్
»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
అప్లికేషన్/ ఇంటర్వ్యూ
04.12.2023
ఇంటర్వ్యూ జరుగు ప్రదేశం :
SV అగ్రికల్చర్ కాలేజ్
తిరుపతి
ఆంధ్రప్రదేశ్


You may also like...