ఆంధ్రప్రదేశ్ పౌర సరఫరాల శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల,అసిస్టెంట్,డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్,అకౌంటెంట్

ఆంధ్రప్రదేశ్ పౌర సరఫరాల శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా అసిస్టెంట్,డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్,అకౌంటెంట్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.


అకౌంటెంట్ Gr-III & టెక్నికల్ అసిస్టెంట్ Gr-III మరియు డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ నియామకం – DM, పౌర సరఫరాలు
అకౌంటెంట్ Gr-III & టెక్నికల్ అసిస్టెంట్ Gr-III క్యాడర్‌లలో కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన మరియు డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ అవుట్‌సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికన ఒక సంవత్సరం పాటు APState Civil Supplies Corporation Ltd, Vizianagaramలో పని చేయడానికి సిబ్బంది నియామకానికి దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తున్నది.
దరఖాస్తు చేయడానికి చివరి తేదీ 04.12.2023You may also like...