ఆంధ్రప్రదేశ్ జిల్లాలో నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో పోస్టుల ఖాళీలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ జిల్లాలో నోటిఫికేషన్ విడుదల. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.


NHM కింద కాంట్రాక్టు ప్రాతిపదికన మెడికల్ ఆఫీసర్ పోస్టుకు వాక్-ఇన్-ఇంటర్వ్యూ, రవాణా శాఖ (స్టేట్ ఆఫీస్)కి డిప్యుటేషన్ కోసం మొదట ఒక సంవత్సరం పాటు.
కింది పోస్ట్‌కు అర్హత ప్రమాణాలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
»»పోస్ట్ పేరు:
మెడికల్ ఆఫీసర్
»»అర్హత:
MBBS


»»జీతం : నెలకు రూ.50,000/-
»»పోస్టుల సంఖ్య :
01 (ఒకటి) మాత్రమే.
పని చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్న అర్హులైన అభ్యర్థులందరూ అన్ని ఒరిజినల్ సర్టిఫికేట్‌లతో పాటు (10వ తరగతి, ఇంటర్మీడియట్, MBBS, అయితే, జిల్లా వైద్య & ఆరోగ్య అధికారి, పాత ప్రభుత్వ జనరల్ హాస్పిటల్ కాంపౌండ్, హనుమాన్‌పేట, విజయవాడ ఇంటర్వ్యూ కి హాజరు కావచ్చు అని ప్రకటన లో తెలియ జేశారు.
»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
అప్లికేషన్ చివరి తేదీ :
02.11.2023


You may also like...