AP పౌర సరఫరా శాఖ లో డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్, అకౌంటెంట్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో ఖాళీలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో కొత్త కొలువులు.
ఏపీ స్టేట్ సివిల్ సప్లైస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ ఒప్పంద ఔట్సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికన కింది పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతున్నది.
APSCSCL-ఒక సంవత్సరం పాటు కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన (02) అకౌంటెంట్ Gr II మరియు (02) డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ల అవుట్‌సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికన రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం ఆసక్తిగల మరియు అర్హులైన స్థానిక అభ్యర్థుల నుండి (కొత్తగా ఏర్పడిన డాక్టర్ BR అంబేద్కర్ కోనసీమ జిల్లా అధికార పరిధి మాత్రమే) దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తున్నది.


»» పోస్టుల ఖాళీలు:
04
»»ఉద్యోగ వివరాలు:
చార్టెడ్ అకౌంట్ క్రియేట్
డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్
»»అర్హతలు:


»»వయస్సు :
అభ్యర్థులు 35 ఏళ్లు మించకూడదు.
»» దరఖాస్తు విధానం:
ఆఫ్ లైన్ దరఖాస్తులను జిల్లా పౌరసరఫరాల మేనేజర్ కార్యాలయం, ఏపీ స్టేట్ సివిల్ సప్లై కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్,1st floor AIMS కాలేజ్, ముమ్మిడివరం,డాక్టర్ BR అంబేద్కర్ కోనసీమ జిల్లా, ఆంధ్రప్రదేశ్ చిరునామాకు పంపించాలి.
»»ముఖ్యమైన తేదీలు:
అప్లికేషన్ చివరి తేదీ :
04.11.2023


You may also like...