AP గ్రామ వార్డు సచివాలయం 1800 ఉద్యోగాల భర్తీకి గ్రీన్ సిగ్నల్, రైతు భరోసా కేంద్రాలు పోస్టుల వివరాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ 1800 కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి గ్రీన్ సిగ్నల్.
వైయస్సార్ రైతు భరోసా కేంద్రాలో ఖాళీగా ఉన్న 1896 గ్రామ పశుసంవర్ధక సహాయకుల పోస్టుల భర్తీకి రంగం సిద్ధమైంది. 1896 పోస్టుల భర్తీకి అనుమతిస్తూ ఆ శాఖ స్పెషల్ ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు.సచివాలయాలు అనుబంధంగా గ్రామస్థాయిలో 10,078 వైయస్సార్ రైతు భరోసా కేంద్రాలు ఏర్పాటు చేశారు.

తొలిత స్థానికంగా ఉండే పశుసంపాద ఆధారంగా 9844 వి ఏ హెచ్ ఏ లు అవసరమని గుర్తించి ఆ మేరకు నోటిఫికేషన్ ఇచ్చారు. రెండు విడతల్లో 4643 రైతు భరోసా కేంద్రాల్లో VAHA నియమించారు. కాగా రేషనల్లైజేషన్ ద్వారా ఒకే గ్రామంలో రెండు, మూడు రైతు భరోసా కేంద్రాలు ఉన్నచోట గ్రామాన్ని యూనిట్ గా VAHA లను నియమించి, అదనంగా ఉన్న VAHA లను రైతు భరోసా కేంద్రాలకు సర్దుబాటు చేశారు. మిగిలిన 1896 రైతు భరోసా కేంద్రాల్లో పరిధిలో ఖాళీగా ఉన్న విహెచ్ఎ లను నియమించాలని గుర్తించారు. ఈ పోస్టుల భర్తీ కోసం నవంబర్ మొదటి వారంలో నోటిఫికేషన్ ఇచ్చేందుకు ఏర్పాటు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు.


 • 517 ఉద్యోగాలకు భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల, జోన్ల ప్రకారం పోస్టుల ఖాళీలు
  517 ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఇంజనీర్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link...
 • విద్య శాఖ లో 11000 వేల పోస్టుల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల
  11,062 పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్‌ విడుదల చేశారు. మొత్తం పోస్టుల్లో స్కూల్‌ అసిస్టెంట్‌ 2,629 పోస్టులు, భాషా పండితులు 727 పోస్టులు, పీఈటీలు 182 పోస్టులు, ఎస్జీటీలు 6,508 పోస్టులు, స్పెషల్‌ కేటగిరీలో స్కూల్‌ అసిస్టెంట్లు 220 పోస్టులు, ఎస్జీటీలు 796 పోస్టులు ఉన్నాయి.పోస్టుల ఖాళీలు :ఆదిలాబాద్‌...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో టెక్నీషియన్ గ్రేడ్-II, డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ మరియు LGS ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో టెక్నీషియన్ గ్రేడ్-II, డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ మరియు LGS ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ గవర్నమెంట్ మెడికల్ కాలేజ్ లో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ గవర్నమెంట్ మెడికల్ కాలేజ్ లో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ YSR అర్బన్ క్లినిక్ లో డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ YSR అర్బన్ క్లినిక్ లో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని జిల్లాలో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్ విడుదల, OFFICIAL NOTIFICATION
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో డైరెక్ట్ ఇంటర్వ్యూ తో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా యంగ్ ప్రొఫెషనల్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ...
 • రాష్ట్రంలో 500 కి పోస్టుల భర్తీకి సంబందించిన నోటిఫికేషన్, పరీక్ష తేదీల వివరాలు
  రాష్ట్ర ప్రభుత్వం మరొక శుభవార్త అందించింది. గ్రూప్-1 ప్రిలిమ్స్ పరీక్ష తేదీ పై TSPSC ప్రకటన చేసింది. జూన్ 9వ తేదీన పరీక్ష నిర్వహిస్తామని ప్రకటించింది. 563 పోస్టులకి ఈనెల 19న బోర్డు నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే.మార్చి 14 వరకు అభ్యర్థులు ఆన్లైన్లో దరఖాస్తు...
 • కేంద్ర ప్రభుత్వ శాఖలోని పలు విభాగాల్లో ఖాళీగా ఉన్న 2049 పోస్టులను భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  స్టాఫ్ సెలక్షన్ కమిషన్ నుండి ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదలైంది.ఇందులో కేంద్ర ప్రభుత్వ శాఖలోని పలు విభాగాల్లో ఖాళీగా ఉన్న 2049 పోస్టులను భర్తీ చేయనున్నారు. టెన్త్,ఇంటర్, డిగ్రీ అర్హత కలిగిన వారు మార్చి 18 లోపు దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. 18 నుండి 30 సంవత్సరాలలోపు వాళ్లు...
 • రాష్ట్రంలో 11,000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి త్వరలో నోటిఫికేషన్
  రాష్ట్రంలో మెగా డీఎస్సీ నిర్వహణకు రంగం సిద్ధమైంది. ఈ వారంలోని 11060 పోస్టులతో నోటిఫికేషన్ ప్రభుత్వం విడుదల చేయనున్నట్లు సమాచారం. ఇప్పటికే డీఎస్సీకి సంబంధించిన నివేదికను విద్యాశాఖ సిద్ధం చేసినది. ప్రభుత్వం నుంచి అనుమతి రాగానే నోటిఫికేషన్ విడుదల కానుంది.ఇందులో 6500 పైగా ఎస్జిటి పోస్టులు,2600 స్కూల్...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని జిల్లాలో కొత్త ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో డైరెక్ట్ ఇంటర్వ్యూ తో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ...
 • AP వ్యవసాయ కళాశాలలో డైరెక్ట్ ఇంటర్వ్యూ తో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో అగ్రికల్చర్ కాలేజ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website...
 • AP ఆర్టీసీ APSRTC లో 3200 ఉద్యోగ ఖాళీలు
  AP ఆర్టీసీ APSRTC లో 3200 ఉద్యోగ ఖాళీలు.ఆర్‌టీసీలో 3200 డ్రైవర్‌ పోస్టుల భర్తీకి ప్రభుత్వానికి ప్రతిపాదనలు పంపినట్లు వెల్లడించారు.పోస్టుల ఖాళీలు :3200ఉద్యోగ వివరాలు :డ్రైవర్లురిటైర్మెంట్లు, కొత్త ఖాళీలను కలుపుకుని ఈ ప్రతిపాదనలు చేసినట్లు తెలిపారు. ప్రభుత్వం నుంచి అనుమతులు వచ్చిన వెంటనే ఈ పోస్టులను భర్తీ...

You may also like...