గుడ్ న్యూస్ 439 ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల, అన్ని జిల్లాల వారికీ అవకాశం

400 కి పైగా ఉద్యోగాలకు భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసారు.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగాలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.


»»పోస్టుల ఖాళీలు :
439
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
స్పెషలిస్ట్
»»అర్హతలు :
అభ్యర్థి BE/B కలిగి ఉండాలి. టెక్ ఇన్ (కంప్యూటర్ సైన్స్/ కంప్యూటర్ సైన్స్ & ఇంజనీరింగ్/ ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ/ ఎలక్ట్రానిక్స్/ ఎలక్ట్రానిక్స్ & కమ్యూనికేషన్స్ ఇంజినీరింగ్/ సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీరింగ్ లేదా పైన పేర్కొన్న విభాగంలో సమానమైన డిగ్రీ) లేదా MCA లేదా M. Tech/ M.Sc. లో (కంప్యూటర్ సైన్స్/ కంప్యూటర్ సైన్స్ & ఇంజినీరింగ్/ ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ/ ఎలక్ట్రానిక్స్/ఎలక్ట్రానిక్ & కమ్యూనికేషన్స్ ఇంజినీర్)
»»ముఖ్యమైన తేదీలు
ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు ప్రారంభ తేదీ: 16-09-2023
ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోవడానికి చివరి తేదీ
06-10-2023


You may also like...