ఆంధ్రప్రదేశ్ లో 900 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, అసిస్టెంట్, హెల్పర్, OFFICIAL NOTIFICATION

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో 900 కి పైగా ఉద్యోగాలకు మరో నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసారు.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగాలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.


ఆంధ్రప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లైస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ (APSCSCL), అనకాపల్లి కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన టెక్నికల్ అసిస్ట్, DEO & హెల్పర్స్ ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ ఇచ్చింది. ఖాళీ వివరాలపై ఆసక్తి ఉన్న అభ్యర్థులు మరియు అన్ని అర్హత ప్రమాణాలను పూర్తి చేసిన అభ్యర్థులు నోటిఫికేషన్‌ను చదివి దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు.
ఆంధ్రప్రదేశ్ స్టేట్ సివిల్ సప్లయిస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ KMS కోసం ప్రొక్యూర్‌మెంట్ సపోర్టింగ్ ఏజెన్సీ (PSA)లో 02 (రెండు) నెలల కాలానికి స్వల్పకాలిక తాత్కాలిక కాంట్రాక్ట్ ప్రాతిపదికన టెక్నికల్ అసిస్టెంట్లు, డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్లు మరియు హెల్పర్‌ల నియామకానికి అర్హులైన అభ్యర్థుల నుండి ఆన్‌లైన్ దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తోంది.
»»పోస్టుల ఖాళీలు :
961
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
»టెక్నికల్ అసిస్టెంట్
»డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్
»హెల్పర్
»»విద్య అర్హతలు :


»»వయస్సు:


ముఖ్యమైన తేదీలు :
అప్లికేషన్ ప్రారంభం :11.09.2023
అప్లికేషన్ చివరి తేదీ :18.09.2023


You may also like...