AP 4000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో ఖాళీలు,OFFICIAL NOTIFICATION

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో భారీగా కొత్త ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల. రాష్ట్ర పౌరసరఫరాల కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ పలు జిల్లాలో 4033 పోస్టులను కాంట్రాక్టు ప్రాతిపదికన భర్తీ చేసేందుకు దరఖాస్తులు కోరుతుంది.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ రకాల పోస్టులను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.


»»పోస్టుల ఖాళీలు :
4033
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
»డేటా ఎంట్రీ ఆపరేటర్
»అసిస్టెంట్
»హెల్పర్
ఆసక్తి అర్హత గల అభ్యర్థులు ఆయా జిల్లాలోని APSCSCL ఆఫీస్ లో దరఖాస్తు చేసుకోగలరు.
»»సెలక్షన్ విధానం :
ఎటువంటి రాత పరీక్ష లేదు.
»» అర్హత :
పోస్టును బట్టి 8th,10th క్లాస్, డిగ్రీ పాస్ అయిన వాళ్ళు అర్హులు.


You may also like...