ఆంధ్రప్రదేశ్ గ్రామ వార్డు సచివాలయం14000 వేల ఉద్యోగ ఖాళీలు, పోస్టుల ప్రకారం ఉద్యోగ వివరాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ గ్రామ వార్డు సచివాలయం ఉద్యోగ ఖాళీలకు సంబందించిన ముఖ్యమైన అప్డేట్ ఈ క్రింద ఉన్న పేజీ లో ఇవ్వడం జరిగింది.. పూర్తిగా 14000 వేల కి పైగా ఉద్యోగ ఖాళీలు గ్రామ వార్డు సచివాలయం లో ఉన్నట్టు తెలిపారు.


>>పోస్టుల ఖాళీలు :
14,523
>>ఉద్యోగ వివరాలు :
గ్రేడ్‌ –5 పంచాయతీ కార్యదర్శులు-182
డిజిటల్‌ అసిస్టెంట్‌-736
వెల్ఫేర్‌ అండ్‌ ఎడ్యుకేషన్‌ అసిస్టెంట్‌-578
విలేజ్‌ అగ్రికల్చర్‌ అసిస్టెంట్‌-467
హారి్టకల్చర్‌ అసిస్టెంట్‌-1,005
సెరికల్చర్‌ అసిస్టెంట్‌-23
పశుసంవర్థక శాఖ అసిస్టెంట్‌-4,765
ఫిషరీస్‌ అసిస్టెంట్‌-60
ఇంజనీరింగ్‌ అసిస్టెంట్‌-982
వీఆర్‌వో గ్రేడ్‌–2 లేదా వార్డు రెవెన్యూ సెక్రటరీ-112
విలేజ్‌ సర్వేయర్‌ అసిస్టెంట్‌-990
వార్డు అడ్మిని్రస్టేటివ్‌ సెక్రటరీ-170
వార్డు ఎడ్యుకేషన్‌ అండ్‌ డేటా ప్రాసెసింగ్‌ సెక్రటరీ-197
వార్డు వెల్ఫేర్‌ అండ్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ సెక్రటరీ-153
వార్డు శానిటేషన్‌ అండ్‌ ఎని్వరాన్‌మెంట్‌ సెక్రటరీ-371
వార్డు ప్లానింగ్‌ అండ్‌ రెగ్యులేషన్‌ సెక్రటరీ-436
వార్డు ఎమినిటీస్‌ సెక్రటరీ-459
ఏఎన్‌ఎం లేదా వార్డు హెల్త్‌ సెక్రటరీ-618
మహిళా పోలీసు లేదా వార్డు ఉమెన్‌ అండ్‌ వీకర్‌ సెక్షన్స్‌ ప్రొటెక్షన్‌ సెక్రటరీ-1,092
ఎనర్జీ అసిస్టెంట్‌-1,127

ఈ ఉద్యోగాల ఖాళీలకు సంబందించిన నోటిఫికేషన్ అతి త్వరలో విడుదల అయ్యే ఛాన్స్ వుంది.. పూర్తి నోటిఫికేషన్ విడుదల అవ్వగానే ఈ వెబ్సైటు లో అప్లోడ్ చేయడం జరుగుతుంది.


 • అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్,2 రకాల పోస్టులు
  హైదరాబాదులోని హిందుస్థాన్ ఏరోనాటిక్స్ లిమిటెడ్ అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తు కోరుతుంది.ఉద్యోగ వివరాలు :అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (ఎలక్ట్రానిక్స్)అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (మెకానికల్) పోస్టుల ఖాళీలు :6అర్హత:సంబంధిత విభాగంలో ఇంజనీరింగ్ డిగ్రీ తో పాటు పని అనుభవం ఉండాలి.వయస్సు :35 సంవత్సరాల లోపు ఉన్నవాళ్లు అర్హులు.ఎంపిక విధానం:రాత పరీక్ష,...
 • 250 ఉద్యోగాల భర్తీకి సంబందించిన నోటిఫికేషన్ లేటెస్ట్ అప్డేట్ వివరాలు
  యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ UIIC A0 స్కోర్ కార్డు 2024 అధికారిక వెబ్సైట్లో విడుదల చేశారు. యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ లో అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ స్కేల్ -1 (Generalist) స్థానానికి మొత్తం 250 ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. Post Views: 9
 • కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఇండియన్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ హైదరాబాద్ రీసెర్చ్ అసోసియేట్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసింది. అర్హులైన అభ్యర్థులు అప్లై చేసుకోవచ్చు.పోస్టుల వివరాలు:రీసెర్చ్ అసోసియేట్అర్హతలు:కనీసం 70% మార్కులతో కంప్యూటర్ సైన్స్ /ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ లో బ్యాచిలర్ డిగ్రీ తో పాటు ఇంగ్లీష్ టైపింగ్ నైపుణ్యం ఉండాలి.వయసు:30 సంవత్సరాలు...
 • 30 టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాలు భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  భారత్ ఎలక్ట్రానిక్స్ లిమిటెడ్ తాత్కాలిక ప్రాతిపదికన కింది పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతున్నది.ఉద్యోగ వివరాలు:టెంపరరీ లెక్చరర్పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ టీచర్అసిస్టెంట్ అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ఆఫీస్ అసిస్టెంట్ఇతర ఉద్యోగాలుపోస్టుల ఖాళీలు :30అర్హతలు :పోస్టును అనుసరించి సంబంధిత విభాగంలో డిగ్రీ, పీజీ, బీఈడీ, బీటెక్, ఎంఏ, ఎంటెక్, Phd మొదలైనవి.దరఖాస్తు విధానం :దరఖాస్తులను...
 • రాష్ట్రంలో 5000 ఉద్యోగాల భర్తీకి ఆర్థిక శాఖ ఆమోదం
  రాష్ట్ర వైద్య ఆరోగ్యశాఖలో 5348 పోస్టుల భర్తీకి ప్రభుత్వం ఆమోదం తెలిపింది. ఈ మేరకు ఆర్థిక శాఖ ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. ఈ ఉద్యోగాలను వైద్య ఆరోగ్య సర్విస్ ల నియామక బోర్డు ద్వారా ఐపీఎం,ఈఎంఐ, వైద్య విధాన పరిషత్ విభాగాల్లో భర్తీ చేయనున్నారు.త్వరలో పూర్తి నోటిఫికేషన్...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్)ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్ ) 37 ఫారెస్ట్ రేంజ్ ఆఫీసర్ పోస్టుల భర్తీకి ఆన్లైన్లో దరఖాస్తులు ప్రారంభమయ్యాయి. సంబంధిత విభాగంలో బ్యాచ్ లర్ డిగ్రీ ఉత్తీర్ణులైన అభ్యర్థులు ఈ ఉద్యోగాలకు అప్లై చేసుకోవడానికి అర్హులు.వయస్సు 18 నుండి 30 సంవత్సరాల మధ్యలో ఉండాలి. జీతం 48,000/-...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదల
  ప్రభుత్వ, ప్రైవేటు పాలిటెక్నిక్ కళాశాలలో ప్రవేశాలకు నిర్వహించే పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదలయ్యాయి. దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు వెబ్సైట్లో టెన్త్ హాల్ టికెట్, మొబైల్ నెంబర్, టెన్త్ పాసింగ్ ఇయర్ వివరాలతో హాల్ టికెట్ డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు.రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఏప్రిల్ 27వ తేదీన పాలిసెట్ నిర్వహించనున్నట్లు వెల్లడించారు....
 • ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్, అన్ని జిల్లాల వారికీ ఛాన్స్
  ఆంధ్రప్రదేశ్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో అసిస్టెంట్ కెమిస్ట్ ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే.అప్లికేషన్ చివరి తేదీ వచ్చేస్తుంది.ఏప్రిల్ 21వ తేదీలోగా ఆన్లైన్లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి.పోస్టుల ఖాళీలు:04విద్యార్హతలు:ఎమ్మెస్సీ( కెమిస్ట్రీ/ అప్లైడ్ కెమిస్ట్రీ) లేదా డిగ్రీ (కెమికల్ ఇంజనీరింగ్/ కెమికల్...
 • 108 ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  స్టీల్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతుంది.పోస్టుల ఖాళీలు:108ఉద్యోగ వివరాలు:సీనియర్ కన్సల్టెంట్మెడికల్ ఆఫీసర్అసిస్టెంట్ మేనేజర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్ అటెండెంట్ కం టెక్నీషియన్సర్వేయర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్అటెండెంట్ కమ్ టెక్నీషియన్ఇతర ఉద్యోగాలుఅర్హతలు :పోస్టులను అనుసరించి టెన్త్ క్లాస్, సంబంధిత విభాగంలో ఐటిఐ,...
 • టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్...
 • గుడ్ న్యూస్ 4000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల
  గుడ్ న్యూస్ 4660 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ...
 • 239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ 520 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్,జిల్లాలో భారీగా ఖాళీలు
  ఆంధ్రప్రదేశ్ 520 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ...


 • అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్,2 రకాల పోస్టులు
  హైదరాబాదులోని హిందుస్థాన్ ఏరోనాటిక్స్ లిమిటెడ్ అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తు కోరుతుంది.ఉద్యోగ వివరాలు :అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (ఎలక్ట్రానిక్స్)అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (మెకానికల్) పోస్టుల ఖాళీలు :6అర్హత:సంబంధిత విభాగంలో ఇంజనీరింగ్ డిగ్రీ తో పాటు పని అనుభవం ఉండాలి.వయస్సు :35 సంవత్సరాల లోపు ఉన్నవాళ్లు అర్హులు.ఎంపిక విధానం:రాత పరీక్ష,...
 • 250 ఉద్యోగాల భర్తీకి సంబందించిన నోటిఫికేషన్ లేటెస్ట్ అప్డేట్ వివరాలు
  యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ UIIC A0 స్కోర్ కార్డు 2024 అధికారిక వెబ్సైట్లో విడుదల చేశారు. యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ లో అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ స్కేల్ -1 (Generalist) స్థానానికి మొత్తం 250 ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. Post Views: 9
 • కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఇండియన్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ హైదరాబాద్ రీసెర్చ్ అసోసియేట్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసింది. అర్హులైన అభ్యర్థులు అప్లై చేసుకోవచ్చు.పోస్టుల వివరాలు:రీసెర్చ్ అసోసియేట్అర్హతలు:కనీసం 70% మార్కులతో కంప్యూటర్ సైన్స్ /ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ లో బ్యాచిలర్ డిగ్రీ తో పాటు ఇంగ్లీష్ టైపింగ్ నైపుణ్యం ఉండాలి.వయసు:30 సంవత్సరాలు...
 • 30 టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాలు భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  భారత్ ఎలక్ట్రానిక్స్ లిమిటెడ్ తాత్కాలిక ప్రాతిపదికన కింది పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతున్నది.ఉద్యోగ వివరాలు:టెంపరరీ లెక్చరర్పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ టీచర్అసిస్టెంట్ అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ఆఫీస్ అసిస్టెంట్ఇతర ఉద్యోగాలుపోస్టుల ఖాళీలు :30అర్హతలు :పోస్టును అనుసరించి సంబంధిత విభాగంలో డిగ్రీ, పీజీ, బీఈడీ, బీటెక్, ఎంఏ, ఎంటెక్, Phd మొదలైనవి.దరఖాస్తు విధానం :దరఖాస్తులను...
 • రాష్ట్రంలో 5000 ఉద్యోగాల భర్తీకి ఆర్థిక శాఖ ఆమోదం
  రాష్ట్ర వైద్య ఆరోగ్యశాఖలో 5348 పోస్టుల భర్తీకి ప్రభుత్వం ఆమోదం తెలిపింది. ఈ మేరకు ఆర్థిక శాఖ ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. ఈ ఉద్యోగాలను వైద్య ఆరోగ్య సర్విస్ ల నియామక బోర్డు ద్వారా ఐపీఎం,ఈఎంఐ, వైద్య విధాన పరిషత్ విభాగాల్లో భర్తీ చేయనున్నారు.త్వరలో పూర్తి నోటిఫికేషన్...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్)ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్ ) 37 ఫారెస్ట్ రేంజ్ ఆఫీసర్ పోస్టుల భర్తీకి ఆన్లైన్లో దరఖాస్తులు ప్రారంభమయ్యాయి. సంబంధిత విభాగంలో బ్యాచ్ లర్ డిగ్రీ ఉత్తీర్ణులైన అభ్యర్థులు ఈ ఉద్యోగాలకు అప్లై చేసుకోవడానికి అర్హులు.వయస్సు 18 నుండి 30 సంవత్సరాల మధ్యలో ఉండాలి. జీతం 48,000/-...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదల
  ప్రభుత్వ, ప్రైవేటు పాలిటెక్నిక్ కళాశాలలో ప్రవేశాలకు నిర్వహించే పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదలయ్యాయి. దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు వెబ్సైట్లో టెన్త్ హాల్ టికెట్, మొబైల్ నెంబర్, టెన్త్ పాసింగ్ ఇయర్ వివరాలతో హాల్ టికెట్ డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు.రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఏప్రిల్ 27వ తేదీన పాలిసెట్ నిర్వహించనున్నట్లు వెల్లడించారు....
 • ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్, అన్ని జిల్లాల వారికీ ఛాన్స్
  ఆంధ్రప్రదేశ్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో అసిస్టెంట్ కెమిస్ట్ ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే.అప్లికేషన్ చివరి తేదీ వచ్చేస్తుంది.ఏప్రిల్ 21వ తేదీలోగా ఆన్లైన్లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి.పోస్టుల ఖాళీలు:04విద్యార్హతలు:ఎమ్మెస్సీ( కెమిస్ట్రీ/ అప్లైడ్ కెమిస్ట్రీ) లేదా డిగ్రీ (కెమికల్ ఇంజనీరింగ్/ కెమికల్...
 • 108 ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  స్టీల్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతుంది.పోస్టుల ఖాళీలు:108ఉద్యోగ వివరాలు:సీనియర్ కన్సల్టెంట్మెడికల్ ఆఫీసర్అసిస్టెంట్ మేనేజర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్ అటెండెంట్ కం టెక్నీషియన్సర్వేయర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్అటెండెంట్ కమ్ టెక్నీషియన్ఇతర ఉద్యోగాలుఅర్హతలు :పోస్టులను అనుసరించి టెన్త్ క్లాస్, సంబంధిత విభాగంలో ఐటిఐ,...
 • టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్...
 • గుడ్ న్యూస్ 4000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల
  గుడ్ న్యూస్ 4660 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ...
 • 239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link...

You may also like...