ఆంధ్రప్రదేశ్ లో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, సొంత జిల్లా పోస్టింగ్

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ రకాల ఉద్యోగాలు భర్తీ చేస్తున్నారు. జిల్లాలో ఉన్న ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link share చేయగలరు.
»»పోస్టుల ఖాళీలు :
01
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
యంగ్ ప్రొఫెషనల్
»»అర్హతలు :


»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
ఇంటర్వ్యూ తేదీ :
011.08.2023

»»ఇంటర్వ్యూ జరుగు ప్రదేశం :

అగ్రికల్చరల్ రీసెర్చ్ స్టేషన్,

విజయనగరం


 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో లైబ్రరియన్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోAPPSC ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా లైబ్రరియన్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో R & B ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో R & B ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వాచ్ మెన్, ఆఫీస్ సబ్ ఆర్డినేట్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా 07 ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే...
 • రైల్వే శాఖ లో 9000 వేల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  దేశవ్యాప్తంగా అన్ని రైల్వే రీజినల్ లో లో భారీగా కొలువుల భర్తీకి రంగం సిద్ధమైంది. వివిధ విభాగాలు మొత్తం 9000 వేల టెక్నీషియన్ పోస్టులను భర్తీకి రైల్వే శాఖ రైల్వే రిక్రూట్మెంట్ బోర్డ్ ఉద్యోగ ప్రకటన విడుదల చేసింది. అర్హులైన అభ్యర్థులు మార్చి 9వ తేదీ నుండి...
 • విద్య శాఖ లో 11000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ త్వరలో
  రాష్ట్రంలో నిరుద్యోగులకు పెద్ద శుభవార్త.మెగా డీఎస్సీ కి సర్వం సిద్ధమైంది.11,000 వేలకు పైగా టీచర్ పోస్టుల భర్తీకి విద్యాశాఖ రెండు రోజుల్లో నోటిఫికేషన్ ఇవ్వనుంది.గత ప్రభుత్వం 5089 పోస్టులతో నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసినదే.కొత్త పోస్టులతో కలిపి నోటిఫికేషన్ ఇవ్వనుంది.ఈ నోటిఫికేషన్ లోనే ప్రత్యేక బడుల్లో...

You may also like...