ఆంధ్రప్రదేశ్ లో అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో ఖాళీలు AP LATEST JOBS

ఆంధ్రప్రదేశ్ ఉద్యోగాల కోసం చూసే వారికీ శుభవార్త.ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా క్రింద తెలిపిన ఉద్యోగాలను భర్తీ చేయబోతున్నారు. పోస్టులకు సంబంధించిన అర్హతలు, వయస్సు, పోస్టుల ఖాళీలు, క్లుప్తంగా ఇవ్వడం జరిగింది.ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు డౌన్లోడ్ ఆప్షన్ క్లిక్ నోటిఫికేషన్ చూడగలరు. ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ & కేంద్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు సంబంధించిన ఉద్యోగ సమాచారం ఈ వెబ్సైట్లో అందించడం జరుగుతుంది. ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే అందరికీ ఈ నోటిఫికేషన్ Link share చేయగలరు.


»»పోస్టుల ఖాళీలు :
02
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
అసిస్టెంట్
»»ఎంపిక :
డైరెక్ట్ ఇంటర్వ్యూ
»»విద్య అర్హతలు :
B.Sc డిగ్రీ పూర్తి చేసి ఉండాలి.
»»జీతం :
సెలెక్ట్ అయిన అభ్యర్థులు నెలకు 18,500/- పొందుతారు.
»»వయస్సు :
Male -40 సంవత్సరాల లోపు
Female -45 సంవత్సరాల లోపు ఉన్న వాళ్ళు అర్హులు.
»»ఇంటర్వ్యూ తేదీ :
05.08.2023


You may also like...