400 కి పైగా అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, అన్ని జిల్లాల వారికీ ఛాన్స్

కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా సుమారు 400 కు పైగా ఉద్యోగాలు భర్తీ చేస్తున్నారు.పూర్తి నోటిఫికేషన్ వివరాలు క్రింద తెలుపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది. ఈ ఉద్యోగ  వివరాలు మీకు నచ్చితే ఈ నోటిఫికేషన్ LINK అందరికీ Share చేయగలరు.


»»పోస్టుల ఖాళీలు :
450
»»ఉద్యోగ వివరాలు :
  అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్
»»వయస్సు :
కనీస వయస్సు:
21 సంవత్సరాలు
గరిష్ట వయస్సు:
30సంవత్సరాలు
»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేయడానికి ప్రారంభ తేదీ: 01-08-2023
ఆన్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోవడానికి చివరి తేదీ: 21-08-2023 • అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్,2 రకాల పోస్టులు
  హైదరాబాదులోని హిందుస్థాన్ ఏరోనాటిక్స్ లిమిటెడ్ అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తు కోరుతుంది.ఉద్యోగ వివరాలు :అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (ఎలక్ట్రానిక్స్)అసిస్టెంట్ ఇంజనీర్ (మెకానికల్) పోస్టుల ఖాళీలు :6అర్హత:సంబంధిత విభాగంలో ఇంజనీరింగ్ డిగ్రీ తో పాటు పని అనుభవం ఉండాలి.వయస్సు :35 సంవత్సరాల లోపు ఉన్నవాళ్లు అర్హులు.ఎంపిక విధానం:రాత పరీక్ష,...
 • 250 ఉద్యోగాల భర్తీకి సంబందించిన నోటిఫికేషన్ లేటెస్ట్ అప్డేట్ వివరాలు
  యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ UIIC A0 స్కోర్ కార్డు 2024 అధికారిక వెబ్సైట్లో విడుదల చేశారు. యునైటెడ్ ఇండియా ఇన్సూరెన్స్ లో అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ స్కేల్ -1 (Generalist) స్థానానికి మొత్తం 250 ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసిందే. Post Views: 9
 • కొత్త ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఇండియన్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టెక్నాలజీ హైదరాబాద్ రీసెర్చ్ అసోసియేట్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసింది. అర్హులైన అభ్యర్థులు అప్లై చేసుకోవచ్చు.పోస్టుల వివరాలు:రీసెర్చ్ అసోసియేట్అర్హతలు:కనీసం 70% మార్కులతో కంప్యూటర్ సైన్స్ /ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ లో బ్యాచిలర్ డిగ్రీ తో పాటు ఇంగ్లీష్ టైపింగ్ నైపుణ్యం ఉండాలి.వయసు:30 సంవత్సరాలు...
 • 30 టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాలు భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  భారత్ ఎలక్ట్రానిక్స్ లిమిటెడ్ తాత్కాలిక ప్రాతిపదికన కింది పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతున్నది.ఉద్యోగ వివరాలు:టెంపరరీ లెక్చరర్పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ టీచర్అసిస్టెంట్ అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీసర్ఆఫీస్ అసిస్టెంట్ఇతర ఉద్యోగాలుపోస్టుల ఖాళీలు :30అర్హతలు :పోస్టును అనుసరించి సంబంధిత విభాగంలో డిగ్రీ, పీజీ, బీఈడీ, బీటెక్, ఎంఏ, ఎంటెక్, Phd మొదలైనవి.దరఖాస్తు విధానం :దరఖాస్తులను...
 • రాష్ట్రంలో 5000 ఉద్యోగాల భర్తీకి ఆర్థిక శాఖ ఆమోదం
  రాష్ట్ర వైద్య ఆరోగ్యశాఖలో 5348 పోస్టుల భర్తీకి ప్రభుత్వం ఆమోదం తెలిపింది. ఈ మేరకు ఆర్థిక శాఖ ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. ఈ ఉద్యోగాలను వైద్య ఆరోగ్య సర్విస్ ల నియామక బోర్డు ద్వారా ఐపీఎం,ఈఎంఐ, వైద్య విధాన పరిషత్ విభాగాల్లో భర్తీ చేయనున్నారు.త్వరలో పూర్తి నోటిఫికేషన్...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్)ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ అటవీ శాఖలో(ఫారెస్ట్ డిపార్ట్మెంట్ ) 37 ఫారెస్ట్ రేంజ్ ఆఫీసర్ పోస్టుల భర్తీకి ఆన్లైన్లో దరఖాస్తులు ప్రారంభమయ్యాయి. సంబంధిత విభాగంలో బ్యాచ్ లర్ డిగ్రీ ఉత్తీర్ణులైన అభ్యర్థులు ఈ ఉద్యోగాలకు అప్లై చేసుకోవడానికి అర్హులు.వయస్సు 18 నుండి 30 సంవత్సరాల మధ్యలో ఉండాలి. జీతం 48,000/-...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదల
  ప్రభుత్వ, ప్రైవేటు పాలిటెక్నిక్ కళాశాలలో ప్రవేశాలకు నిర్వహించే పాలిసెట్ 2024 హాల్ టికెట్లు విడుదలయ్యాయి. దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు వెబ్సైట్లో టెన్త్ హాల్ టికెట్, మొబైల్ నెంబర్, టెన్త్ పాసింగ్ ఇయర్ వివరాలతో హాల్ టికెట్ డౌన్లోడ్ చేసుకోవచ్చు.రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఏప్రిల్ 27వ తేదీన పాలిసెట్ నిర్వహించనున్నట్లు వెల్లడించారు....
 • ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్, అన్ని జిల్లాల వారికీ ఛాన్స్
  ఆంధ్రప్రదేశ్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ ఏపీ గ్రౌండ్ వాటర్ సర్వీస్ లో అసిస్టెంట్ కెమిస్ట్ ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే.అప్లికేషన్ చివరి తేదీ వచ్చేస్తుంది.ఏప్రిల్ 21వ తేదీలోగా ఆన్లైన్లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి.పోస్టుల ఖాళీలు:04విద్యార్హతలు:ఎమ్మెస్సీ( కెమిస్ట్రీ/ అప్లైడ్ కెమిస్ట్రీ) లేదా డిగ్రీ (కెమికల్ ఇంజనీరింగ్/ కెమికల్...
 • 108 ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  స్టీల్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నాన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు కోరుతుంది.పోస్టుల ఖాళీలు:108ఉద్యోగ వివరాలు:సీనియర్ కన్సల్టెంట్మెడికల్ ఆఫీసర్అసిస్టెంట్ మేనేజర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్ అటెండెంట్ కం టెక్నీషియన్సర్వేయర్ఆపరేటర్ కమ్ టెక్నీషియన్అటెండెంట్ కమ్ టెక్నీషియన్ఇతర ఉద్యోగాలుఅర్హతలు :పోస్టులను అనుసరించి టెన్త్ క్లాస్, సంబంధిత విభాగంలో ఐటిఐ,...
 • టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  టీచింగ్ & నాన్ టీచింగ్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్...
 • గుడ్ న్యూస్ 4000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల
  గుడ్ న్యూస్ 4660 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ...
 • 239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  239 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు.ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ Website link...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ 520 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్,జిల్లాలో భారీగా ఖాళీలు
  ఆంధ్రప్రదేశ్ 520 ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ...
 • విద్య శాఖ లో 1300 కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  కేంద్ర విద్యా శాఖ పరిధిలోని నవోదయ విద్యాలయ సమితిలో నాన్ టీచింగ్ విభాగంలో ఉద్యోగాల భర్తీకి దరఖాస్తుల ప్రక్రియ కొనసాగుతుంది.పలు విభాగాలలో మొత్తం 1377 పోస్టులు ఖాళీలు ఉన్నవి. పోస్టును బట్టి టెన్త్,ఇంటర్,డిగ్రీ చదివిన వారు అర్హులు.ఏప్రిల్ 30వ తేదీలోపు అభ్యర్థులు ఆన్లైన్లో అప్లై చేసుకోవాలి. వయోపరిమితి,పోస్టుల...
 • రాష్ట్రంలో 225 రికార్డుఅసిస్టెంట్,అటెండర్,ఇంజనీర్ పోస్టుల భర్తీకి గ్రీన్ సిగ్నల్
  నిరుద్యోగులకు శుభవార్త.రాష్ట్రంలో కొత్త ఉద్యోగాలు.5,348 పోస్టుల భర్తీకి అనుమతి తెలిపింది. ఇందులో భాగంగా 225 పోస్టులకి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇవ్వడం జరిగింది.ఇందులో రికార్డుఅసిస్టెంట్,అటెండర్,ఇంజనీర్,అసిస్టెంట్ ప్రొఫెసర్,అసిస్టెంట్ సర్జన్,టెక్నీషియన్,రేడియో గ్రాఫర్,సోషల్ వర్కర్ అతి త్వరలో లో ఈ ఉద్యోగాల భర్తీకి OFFICIAL నోటిఫికేషన్ రాబోతుంది.ఈ ఉద్యోగ ఖాళీలు...
 • కేంద్రంలోని వివిధ శాఖల్లో 900 కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  కేంద్రంలోని వివిధ శాఖల్లో జూనియర్ ఇంజనీర్ పోస్టుల భర్తీకి దరఖాస్తులు గడువు ఈనెల 18 తో ముగియనున్నది.మొత్తం 968 పోస్టులుండగా, డిప్లమా లేదా బీటెక్ పూర్తి చేసిన వారు అప్లై చేసుకోవచ్చు. జీతం 35,400 నుంచి 1,12,400 వరకు ఉంటుంది.పేపర్-1 పరీక్ష జూన్ 4 నుండి 6...
 • రాష్ట్రంలో టెక్నీషియన్,అటెండర్, జూనియర్ ఎనాలిస్ట్ ఉద్యోగాల భర్తీకి గ్రీన్ సిగ్నల్
  నిరుద్యోగులకు శుభవార్త.రాష్ట్రంలో కొత్త ఉద్యోగాలు.5,348 పోస్టుల భర్తీకి అనుమతి తెలిపింది. ఇందులో భాగంగా తెలంగాణ ఇన్స్టిట్యూట్ అఫ్ ప్రివెంటివ్ మెడిసిన్ లో సివిల్ అసిస్టెంట్ సర్జన్ -4,ల్యాబరేటరీ టెక్నీషియన్ గ్రేడ్-:2 -6,ల్యాబరేటరీ టెక్నీషియన్ గ్రేడ్ (స్టేట్ క్యాడర్) -01, ల్యాబరేటరీ అటెండెంట్- 7, వాక్సినేటర్ -1, స్టాఫ్...
 • 4500 పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల, అన్ని జిల్లాల వారికీ ఛాన్స్
  నిరుద్యోగులకు పెద్ద శుభవార్త. RPF లో 4660 పోలీస్ ఉద్యోగాల భర్తీకి రేపటి నుండి దరఖాస్తుల ప్రక్రియ ప్రారంభం కానంది. ఎస్సై పోస్టులు452, కానిస్టేబుల్ ఉద్యోగాలు 4208 ఉన్నాయి. మే 14 వరకు అప్లై చేసుకోవచ్చు. ఎస్సై పోస్టులకి డిగ్రీ, కానిస్టేబుల్ పోస్టులకి టెన్త్ ఉత్తీర్ణులై ఉండాలి....
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ కోర్టులో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్
  ఆంధ్రప్రదేశ్ కోర్టులో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వివిధ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ...
 • ఇంజనీరింగ్ డిపార్ట్మెంట్లో అసిస్టెంట్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్స్ (ఏఈఈ) పోస్టులకు సంబందించిన లేటెస్ట్ అప్డేట్ వివరాలు
  తెలంగాణ రాష్ట్రంలోని పలు ఇంజనీరింగ్ డిపార్ట్మెంట్లో అసిస్టెంట్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్స్ (ఏఈఈ) పోస్టులకు ఎంపికైన అభ్యర్థులకు ఈనెల 15వ తేదీ నుండి 22 వరకు మెడికల్ పరీక్షలు నిర్వహించనున్నట్టు TSPSC తెలిపింది. Post Views: 63
 • 30 ఖాళీల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల,అర్హత,అప్లికేషన్ పూర్తి వివరాలు
  ఇండియన్ మిలిటరీ అకాడమీ జనవరి 2025లో ప్రారంభమయ్యే 140వ టెక్నికల్ గ్రాడ్యుయేట్ కోర్సులో ప్రవేశానికి అర్హులైన అభ్యర్థుల నుండి దరఖాస్తుల ఆహ్వానిస్తుంది.ఖాళీల వివరాలు:30141 టెక్నికల్ గ్రాడ్యుయేట్ కోర్సుఅర్హత :సంబంధిత విభాగంలో ఇంజినీరింగ్ డిగ్రీ ఉత్తీర్ణులు లేదా ఇంజనీరింగ్ డిగ్రీ చివరి సంవత్సరం చదువుతున్న అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు.వయస్సు...

You may also like...