AP అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల, జిల్లాలో ఖాళీలు

AP లో అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా క్రింద తెలిపిన ఉద్యోగాలను భర్తీ చేయబోతున్నారు. పోస్టులకు సంబంధించిన అర్హతలు, వయస్సు, పోస్టుల ఖాళీలు, క్లుప్తంగా ఇవ్వడం జరిగింది.ఆసక్తి గల అభ్యర్థులు డౌన్లోడ్ ఆప్షన్ క్లిక్ నోటిఫికేషన్ చూడగలరు. ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణ & కేంద్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలకు సంబంధించిన ఉద్యోగ సమాచారం ఈ వెబ్సైట్లో అందించడం జరుగుతుంది. ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే అందరికీ ఈ నోటిఫికేషన్ Link share చేయగలరు.

S. NOనోటిఫికేషన్ వివరాలు
SNONOTIFICATIONDETAILS
1పోస్టుల ఖాళీలు 07
2ఉద్యోగ వివరాలు అసిస్టెంట్
3వయస్సు 42 సంవత్సరాల లోపు వాళ్ళు దరఖాస్తు చేసుకోవచ్చు
4డిపార్ట్మెంట్ హెల్త్ డిపార్ట్మెంట్
5
6అడ్రస్ పర్యవేక్షణ అధికారి
ప్రభుత్వ సామాన్య ఆసుపత్రి
కాకినాడ
ఆంధ్రప్రదేశ్
7ముఖ్యమైన తేదీలు అప్లికేషన్ ప్రారంభం :21.07.2023
అప్లికేషన్ చివరి తేదీ :29.07.2023
You may also like...