ఆంధ్రప్రదేశ్ TTD లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, ఖాళీల వివరాలు

ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని టీటీడీ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసారు.. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా అసిస్టెంట్ ప్రొఫెసర్ పోస్టులను భర్తీ చేస్తున్నారు. ఈ ఉద్యోగాలకు సంబందించిన అర్హతలు,వయస్సు, ఖాళీలు,అప్లికేషన్ వివరాలు ఈ క్రింద తెలుపబడిన పేజీ లో ఇవ్వడం జరుగుతుంది.


»»పోస్టుల ఖాళీలు :
04


»»ఉద్యోగ వివరాలు :
»అసిస్టెంట్ ప్రొఫెసర్
»»జీతం :
101,500-1,67,400
»»»అర్హతలు :
MD /DNB తో పాటు 2 సంవత్సరాల పని అనుభవం ఉండాలి.


»»»ముఖ్యమైన తేదీలు :
»»ఇంటర్వ్యూ తేదీ :
దరఖాస్తు స్వీకారణ చివరి తేదీ :
09/06/2023


 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో లైబ్రరియన్ పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోAPPSC ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా లైబ్రరియన్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్ అందరికీ ఈ...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో R & B ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లో R & B ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా వాచ్ మెన్, ఆఫీస్ సబ్ ఆర్డినేట్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని కుటుంబ సంక్షేమ శాఖ లో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా 07 ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే...
 • రైల్వే శాఖ లో 9000 వేల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  దేశవ్యాప్తంగా అన్ని రైల్వే రీజినల్ లో లో భారీగా కొలువుల భర్తీకి రంగం సిద్ధమైంది. వివిధ విభాగాలు మొత్తం 9000 వేల టెక్నీషియన్ పోస్టులను భర్తీకి రైల్వే శాఖ రైల్వే రిక్రూట్మెంట్ బోర్డ్ ఉద్యోగ ప్రకటన విడుదల చేసింది. అర్హులైన అభ్యర్థులు మార్చి 9వ తేదీ నుండి...
 • విద్య శాఖ లో 11000 వేల కి పైగా ఉద్యోగాల భర్తీకి భారీ నోటిఫికేషన్ త్వరలో
  రాష్ట్రంలో నిరుద్యోగులకు పెద్ద శుభవార్త.మెగా డీఎస్సీ కి సర్వం సిద్ధమైంది.11,000 వేలకు పైగా టీచర్ పోస్టుల భర్తీకి విద్యాశాఖ రెండు రోజుల్లో నోటిఫికేషన్ ఇవ్వనుంది.గత ప్రభుత్వం 5089 పోస్టులతో నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసిన సంగతి తెలిసినదే.కొత్త పోస్టులతో కలిపి నోటిఫికేషన్ ఇవ్వనుంది.ఈ నోటిఫికేషన్ లోనే ప్రత్యేక బడుల్లో...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లో వాచ్ మెన్, ఆఫీస్ సబ్ ఆర్డినేట్, అటెండర్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని నరసరావుపేటలోని రోడ్లు భవనాలు శాఖ పల్నాడు జిల్లాలో ఔట్ సోర్సింగ్ ప్రాతిపదికను వివిధ ఖాళీల భర్తకి నోటిఫికేషన్ జారీ చేసింది.ఉద్యోగ ఖాళీలు :21పోస్టుల వివరాలు :వాచ్మెన్- 07శానిటరీ వర్కర్ -07అటెండర్ -07 పోస్టులుఅర్హతలు:పదవ తరగతి ఉత్తీర్ణతతో పాటు పని అనుభవం ఉండాలి.వయస్సు :42 సంవత్సరాలు...
 • ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని వ్యవసాయ కళాశాలలో అసిస్టెంట్ ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల
  ఆంధ్రప్రదేశ్ లోని వ్యవసాయ కళాశాలలో ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల.ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా అసిస్టెంట్ ఉద్యోగ ఖాళీలను భర్తీ చేస్తున్నారు .ఖాళీ పోస్టుల వివరాలు, అర్హతలు, వయస్సు, ఇంటర్వ్యూ తదితర విషయాలు పూర్తిగా క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది.ఈ సమాచారం మీకు నచ్చితే మీ ఫ్రెండ్స్...
 • రాష్ట్రం లో 563 పోస్టుల తో భారీ నోటిఫికేషన్ విడుదల,
  రాష్ట్ర ప్రభుత్వం శుభవార్త అందించింది.563 పోస్టులతో గ్రూప్-1 నోటిఫికేషన్ TSPSC విడుదల చేసింది. ఈనెల 23 నుంచి మార్చి 14 వరకు దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. మే లేదా జూన్ లో ప్రిలిమినరీ సెప్టెంబరు /అక్టోబర్ లో మెయిన్ పరీక్ష ఉంటుంది.కొత్తగా 60 పోస్టులను కలిపి 563 ఉద్యోగాలకు...

You may also like...