ప్రభుత్వ డిగ్రీ కాలేజీల్లో,ఇతర డిపార్ట్మెంట్ లో 806 పోస్టులకి భారీ నోటిఫికేషన్,ప్రభుత్వ డిగ్రీ కాలేజీల్లో 491 అసిస్టెంట్‌ ప్రొఫెసర్లు, 29 ఫిజికల్‌ డైరెక్టర్లు 24 లైబ్రేరియన్‌ పోస్టులు

రాష్ట్రంలో 806 వివిధ రకాల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగాలను భర్తీ చేస్తున్నారు. జిల్లాలో ఉన్న ఉద్యోగ ఖాళీల ను భర్తీ చేస్తున్నారు. అర్హతలు, వయస్సు, ఉద్యోగ ఖాళీలు, నోటిఫికేషన్, అప్లికేషన్ విధానం పూర్తి వివరాలు క్రింద ఇవ్వబడిన పట్టికలో & నోటిఫికేషన్ ఆప్షన్ లో ఉన్నవి చూడగలరు.

◆ప్రభుత్వ డిగ్రీ కాలేజీల్లో,ఇతర డిపార్ట్మెంట్ లో 806 పోస్టులు◆

టీఎస్‌పీఎస్సీ నాలుగు వేర్వేరు నోటిఫికేషన్లు విడుదల చేసింది. మొత్తం 806 ఉద్యోగాల భర్తీకి ప్రకటనలు ఇచ్చింది. ప్రభుత్వ డిగ్రీ కాలేజీల్లో 491 అసిస్టెంట్‌ ప్రొఫెసర్లు, 29 ఫిజికల్‌ డైరెక్టర్లు 24 లైబ్రేరియన్‌ పోస్టులు కలిపి మొత్తం 544 పోస్టుల భర్తీకి నోటిఫికేషన్‌ ఇచ్చింది. ఈ పోస్టులకు దరఖాస్తుల స్వీకరణ ఈ నెల 31 నుంచి ప్రారంభమై ఫిబ్రవరి 20 వరకు కొనసాగుతుంది.


—————————————————————————————–

You may also like...