AP క్లాస్ -4 ఉద్యోగాలకి నోటిఫికేషన్ విడుదల, పోస్టుల వివరాలు జూనియర్ అసిస్టెంట్ క్లాస్-4, అటెండర్

ఆంధ్రప్రదేశ్ లో వివిధ రకాల ఉద్యోగాల భర్తీకి నోటిఫికేషన్ విడుదల చేశారు. ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా ఉద్యోగాలను భర్తీ చేస్తున్నారు. జిల్లాలో ఉన్న ఉద్యోగ ఖాళీల ను భర్తీ చేస్తున్నారు. అర్హతలు, వయస్సు, ఉద్యోగ ఖాళీలు, నోటిఫికేషన్, అప్లికేషన్ విధానం పూర్తి వివరాలు క్రింద ఇవ్వబడిన పట్టికలో & నోటిఫికేషన్ ఆప్షన్ లో ఉన్నవి చూడగలరు .

◆ఆంధ్రప్రదేశ్ లో ఉద్యోగ నోటిఫికేషన్◆

డైరెక్టర్ ఆఫ్ మెడికల్ ఎడ్యుకేషన్ విజయవాడ వారి ఆదేశాల మేరకు గవర్నమెంట్ నర్సింగ్ కాలేజ్ నెల్లూరు నందు ఖాళీగా ఉన్న జూనియర్ అసిస్టెంట్ & క్లాస్ రూమ్ అటెండర్ మొదలగు ఉద్యోగాలకు రీ-నాటిఫికేషన్ నందు ఔట్సోర్సింగ్ పద్ధతిలో దరఖాస్తు చేసుకోవాల్సినదిగా కోరుచున్నారు. కావున అర్హత కలిగిన అభ్యర్థులు పూర్తి చేసిన అప్లికేషన్స్ తేదీ 19 12-2022 నుండి తేదీ 28-12- 2022 లోపు ప్రిన్సిపల్ నర్సింగ్ కాలేజ్, నెల్లూరు వారికి ఇవ్వాల్సినదిగా కోరడమైనది.

◆నోటిఫికేషన్ వివరాలు:

◆పోస్టుల ఖాళీలు:

1.జూనియర్ అసిస్టెంట్
2.క్లాస్ రూమ్ అటెండర్

◆ఉద్యోగాలు:

 1.జూనియర్ అసిస్టెంట్
2.క్లాస్ రూమ్ అటెండర్

◆ అర్హత:

డిగ్రీ ,7th క్లాస్ ఉత్తీర్ణులై ఉండాలి.

◆ వయోపరిమితి:

18 నుంచి 42 సంవత్సరాలు మధ్యలో ఉండాలి.

◆ జీతం:

నెలకు 18,500/-

◆సెలెక్షన్ విధానం

ఎంపిక ప్రక్రియ అకాడమిక్ మెరిట్, పని అనుభవం ఆధారంగా.

◆ దరఖాస్తు విధానం :

◆ముఖ్యమైన తేదీలు

దరఖాస్తు చివరి తేదీ 28- 12- 2022

౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼౼

◆ ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణలో విడుదలైన ఉద్యోగు నోటిఫికేషన్ వివరాలు క్రింద తెలపబడిన పేజీలో ఇవ్వడం జరిగింది ◆

You may also like...