AP బ్యాక్ లాగ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్, జూనియర్ అసిస్టెంట్, ఆఫీసు సబ్ ఆర్డినెట్, వాచ్ మెన్

AP బ్యాక్ లాగ్ ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్, జూనియర్ అసిస్టెంట్, ఆఫీసు సబ్ ఆర్డినెట్, వాచ్ మెన్ ఇతర ఉద్యోగాలను ఈ నోటిఫికేషన్ ద్వారా భర్తి చేస్తున్నారు.

వికలాంగుల సంక్షేమ శాఖ, ఉమ్మడి గుంటూరు జిల్లా పలు బ్యాక్‌లాగ్ పోస్టుల భర్తీకి విభిన్న ప్రతిభావంతుల నుంచి దరఖాస్తులు కోరుతుంది. మొత్తం 49 బ్యాక్‌లాగ్ పోస్టులను వివిధ శాఖలలో భర్తీచేయనున్నారు. పోస్టును అనుసరించి స్థానిక భాష చదవడం, రాయడంతో పాటు 5వ తరగతి, 7వ తరగతి, 10వ తరగతి, ఇంటర్, డిప్లొమా, ఎంపీహెచ్ఏ, డిగ్రీ ఉత్తీర్ణత కలిగిన అభ్యర్థులు అర్హులు. ఈ పోస్టులకు దరఖాస్తు ప్రక్రియ నవంబరు 22 నుంచి డిసెంబరు 06 వరకు కొనసాగుతుంది. సరైన అర్హతలు గల అభ్యర్థులు దరఖాస్తులతో పాటు సంబందిత నిర్ణిత ధృవ పత్రములను డిసెంబరు 06 సా.5లోపు ఆన్‌లైన్‌లో అప్‌లోడ్ చేయవలెను.

You may also like...