అడ్మినిస్ట్రేటివ్ అసిస్టెంట్,స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్ I, జూనియర్ ట్రాన్స్లేషన్ ఆఫీసర్ (JTO), స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్ II,స్టోర్ అసిస్టెంట్, సెక్యూరిటీ అసిస్టెంట్, వెహికల్ ఆపరేటర్, ఫైర్ ఇంజన్ డ్రైవర్ పోస్టులకి భారీ నోటిఫికేషన్

DRDO రిక్రూట్‌మెంట్ 2022: డిఫెన్స్ రీసెర్చ్ అండ్ డెవలప్‌మెంట్ ఆర్గనైజేషన్ (DRDO) సెంటర్ ఫర్ పర్సనల్ టాలెంట్ మేనేజ్‌మెంట్ (CEPTAM) drdo.gov.inలో DRDO రిక్రూట్‌మెంట్ 2022 కోసం వివరణాత్మక నోటిఫికేషన్‌ను విడుదల చేసింది. DRDO స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్ I, జూనియర్ ట్రాన్స్లేషన్ ఆఫీసర్ (JTO), స్టెనోగ్రాఫర్ గ్రేడ్ II, అడ్మినిస్ట్రేటివ్ అసిస్టెంట్, స్టోర్ అసిస్టెంట్, సెక్యూరిటీ అసిస్టెంట్, వెహికల్ ఆపరేటర్, ఫైర్ ఇంజన్ డ్రైవర్ మరియు ఫైర్‌మ్యాన్ పోస్టుల కోసం మొత్తం 1061 ఖాళీలను ప్రకటించింది. రిక్రూట్‌మెంట్ డ్రైవ్ కోసం ఆన్‌లైన్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రక్రియ 07 నవంబర్ 2022 నుండి ప్రారంభించబడుతుంది.

DRDO CEPTAM 10 A మరియు A పోస్టుల కోసం మొత్తం 1061 ఖాళీలను విడుదల చేసింది. DRDO రిక్రూట్‌మెంట్ 2022లో ఆసక్తి ఉన్న అభ్యర్థులు దిగువ పట్టికలో పోస్ట్-వారీ ఖాళీలు ఇక్కడ చూడండి.

You may also like...