బ్యాంకులో ఉద్యోగాలకు నోటిఫికేషన్ విడుదల

పంజాబ్ నేషనల్ బ్యాంక్, ప్రముఖ పబ్లిక్ సెక్టార్ బ్యాంక్, త్రిచీ సర్కిల్‌లోని మా శాఖల కోసం సబార్డినేట్ కేడర్‌లో “పియోన్” రిక్రూట్‌మెంట్ కోసం ఖాళీలు నోటిఫై చేయబడిన/ప్రచురించబడిన జిల్లాలో నివసించే తమిళనాడు నుండి అర్హతగల భారతీయ పౌరుల నుండి దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తుంది.  09.04.2022 లేదా అంతకు ముందు స్వీకరించిన దరఖాస్తులు పరిగణించబడతాయి.  

»మొత్తం ఖాళీలు:- 14

»వయస్సు– 01.01.2022 నాటికి కనిష్ట వయస్సు :18 సంవత్సరాలు;  గరిష్ట వయస్సు 24 సంవత్సరాలు (02.01.1998 మరియు 01.01.2004 మధ్య జన్మించిన అభ్యర్థులు (రెండు తేదీలు కలుపుకొని) అర్హులు. ఉన్నత వయోపరిమితిలో సడలింపు: 05 సంవత్సరాలలోపు SC/ST అభ్యర్థులు, SC/ST శారీరకంగా/ఆర్థోపెడికల్ అభ్యర్థులు, ఏళ్లు, OBC అభ్యర్థులు సంవత్సరాలు  అభ్యర్థులు 03 ఏళ్లు, ఓబీసీ ఫిజికల్లీ/ఆర్థోపెడికల్ హ్యాండిక్యాప్ అభ్యర్థులు 13 ఏళ్లు, ఫిజికల్లీ/ఆర్థోపెడికల్ హ్యాండిక్యాప్ అభ్యర్థులు 10 ఏళ్లు,

»విద్యార్హత XII స్టాండర్డ్‌లో ఉత్తీర్ణత (కనీస మరియు గరిష్టం) ఇంగ్లీషులో ప్రాథమిక పఠనం మరియు రాయడం పరిజ్ఞానం.  ఉన్నత అర్హతలు/లు (అంటే గ్రాడ్యుయేషన్ మరియు అంతకంటే ఎక్కువ) పూర్తి చేసిన అభ్యర్థులు దరఖాస్తు చేయవలసిన అవసరం లేదు.

»దరఖాస్తు చేసుకోవాల్సిన అడ్రస్ ద చీఫ్ మేనేజర్, హెచ్‌ఆర్‌డి డిపార్ట్‌మర్ బ్యాంక్, సర్కిల్ ఆఫీస్, పిఎన్‌బి హౌస్, ట్రిచీ-తంజోర్ రోడ్, కైలాసపురం, తిరుచ్చి

You may also like...