ఆంధ్రప్రదేశ్ 13 జిల్లాల నోటిఫికేషన్ పోస్టులు 117

శ్రీ వెంకటేశ్వర వెటర్నరీ యూనివర్సిటీ తో పాటు వర్సిటీ పరిధిలోని కళాశాలలో బోధన విభాగంలో ఖాళీగా ఉన్నా 117 బ్యాక్లాగ్ పోస్టులను భర్తీ చేస్తున్నారు. సుమారు ఎనిమిదేళ్ల తర్వాత ప్రభుత్వం గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చింది. ఎస్సీ ఎస్టీ వికలాంగులకు కేటాయించిన ఈ పోస్టుల భర్తీకి ఇటీవలే యూనివర్సిటీ నోటిఫికేషన్ విడుదల చేసింది .వీటిలో 47 అసిస్టెంట్ ప్రొఫెసర్లు, అసోసియేట్ ప్రొఫెసర్ పోస్టులున్నాయి.అసిస్టెంట్ ప్రొఫెసర్ పోస్టులకు సంబంధించి వెటర్నరీ సైన్స్లో ,40 ఫిషరీస్ సైన్స్లో, నాలుగు డైరీ సైన్స్ లో 2, వ్యవసాయ విభాగం లో ఒక పోస్టు ఉన్నాయి. అసోసియేట్ ప్రొఫెసర్ పోస్టులకు సంబంధించి వెటర్నరీ సైన్స్ లో 64, ఫిషరీ సైన్స్ లో 4, డైరీ సైన్స్ లో రెండు పోస్టులు ఉన్నాయి. అర్హత గల అభ్యర్థులు ఈ నెల 22వ తేదీన సాయంత్రం నాలుగున్నర గంటల లోగా ది రిజిస్టార్ శ్రీ వెంకటేశ్వర యూనివర్సిటీ అడ్మినిస్ట్రేటివ్ ఆఫీస్ డాక్టర్ వైఎస్ఆర్ భవన్ తిరుపతి-517502 చిరునామా కి దరఖాస్తు పంపించ వలెను.

You may also like...